Kết quả Las Vegas Lights FC vs Hartford Athletic

Giải đấu: Hạng 2 Mỹ - Vòng 1

Las Vegas Lights FC

Las Vegas Lights FC

Kết thúc
1 - 1
09:35 - 20/09/2026
Hiệp 1: 0 - 1
Hartford Athletic

Hartford Athletic

Thẻ vàng 13' Jordan Scarlett
Thẻ vàng 21' Britton Fischer
Thẻ vàng 27' Abdullah Taofeek
0 - 1 Bàn thắng 33' (Pen) Michee Ngalina
Carson Locker 67' Thẻ vàng
Thẻ vàng 68' Christos Hadjipaschalis
Manuel Arteaga 70' Bàn thắng 1 - 1
Thay người 46' Adrian Diz (Thay: Jordan Scarlett)
Thay người 58' Barry Coffey (Thay: Benjamin Mines)
Thay người 58' Sebastian Anderson (Thay: Galen Flynn)
Thay người 58' Sadat Anaku (Thay: Abdullah Taofeek)
Themi Antonoglou (Thay: Blake Pope) 59' Thay người
Johnny Rodriguez (Thay: Patrick Leal) 60' Thay người
Manuel Arteaga (Thay: Carson Locker) 69' Thay người
Thay người 72' Adewale Abdulgafar Obalola (Thay: Michee Ngalina)
* Ghi chú: Thẻ vàngThẻ vàng Thẻ đỏThẻ đỏ Ghi bànGhi bàn Thay ngườiThay người

Thống kê trận đấu Las Vegas Lights FC vs Hartford Athletic

Las Vegas Lights FC
Las Vegas Lights FC
Hartford Athletic
Hartford Athletic
Kiếm soát bóng
69
31
5 Sút trúng đích 2
10 Sút không trúng đích 2
4 Phạt góc 7
1 Việt vị 3
10 Phạm lỗi 13
1 Thẻ vàng 4
0 Thẻ đỏ 0
1 Thủ môn cản phá 3
28 Ném biên 20
0 Chuyền dài 0
0 Thẻ vàng thứ 2 0
7 Cú sút bị chặn 3
0 Phản công 0
4 Phát bóng 13
0 Chăm sóc y tế 0

Đội hình xuất phát Las Vegas Lights FC vs Hartford Athletic

Las Vegas Lights FC (4-3-3): Triston Henry (1), Nyk Sessock (6), Ben Ofeimu (30), Aarón Guillén (33), Blake Pope (45), Marc Ybarra (23), Giorgio Probo (27), Carson Locker (18), Patrick Leal (17), Christian Pinzón (11), Oalex Anderson (25)

Hartford Athletic (3-1-4-2): Enzo Balsini de Gracia E Carvalho (1), Britton Fischer (25), Jordan Scarlett (4), Matt Real (3), Junior Moreira (8), Galen Flynn (24), Ben Mines (21), Christos Hadjipaschalis (18), Oscar Pearman (47), Michee Ngalina (11), Abdullah Taofeek (29)

Las Vegas Lights FC
Las Vegas Lights FC
4-3-3
1
Triston Henry
6
Nyk Sessock
30
Ben Ofeimu
33
Aarón Guillén
45
Blake Pope
23
Marc Ybarra
27
Giorgio Probo
18
Carson Locker
17
Patrick Leal
11
Christian Pinzón
25
Oalex Anderson
29
Abdullah Taofeek
11
Michee Ngalina
47
Oscar Pearman
18
Christos Hadjipaschalis
21
Ben Mines
24
Galen Flynn
8
Junior Moreira
3
Matt Real
4
Jordan Scarlett
25
Britton Fischer
1
Enzo Balsini de Gracia E Carvalho
Hartford Athletic
Hartford Athletic
3-1-4-2

Lịch sử đối đầu Las Vegas Lights FC vs Hartford Athletic

23/07/2023
USL CH
23/07/2023
Las Vegas Lights FC
logo 0 - 2 logo
Hartford Athletic
18/08/2024
USL CH
18/08/2024
Hartford Athletic
logo 2 - 1 logo
Las Vegas Lights FC
20/09/2026
USL CH
20/09/2026
Las Vegas Lights FC
logo 1 - 1 logo
Hartford Athletic

Phong độ thi đấu

Phong độ thi đấu Las Vegas Lights FC

20/09/2026
USL CH
20/09/2026
Las Vegas Lights FC
logo 1 - 1 logo
Hartford Athletic
13/09/2026
USL CH
13/09/2026
Orange County SC
logo 0 - 2 logo
Las Vegas Lights FC
06/09/2026
USL CH
06/09/2026
Las Vegas Lights FC
logo 1 - 2 logo
New Mexico United
30/08/2026
USL CH
30/08/2026
Las Vegas Lights FC
logo 0 - 2 logo
Charleston Battery
23/08/2026
USL CH
23/08/2026
Lexington SC
logo 2 - 0 logo
Las Vegas Lights FC

Phong độ thi đấu Hartford Athletic

26/09/2026
USL CH
26/09/2026
Hartford Athletic
logo 2 - 2 logo
Louisville City FC
20/09/2026
USL CH
20/09/2026
Las Vegas Lights FC
logo 1 - 1 logo
Hartford Athletic
17/09/2026
USL CH
17/09/2026
Hartford Athletic
logo 2 - 0 logo
Sporting Jax
13/09/2026
USL CH
13/09/2026
Hartford Athletic
logo 3 - 1 logo
Tampa Bay Rowdies
06/09/2026
USL CH
06/09/2026
Detroit City FC
logo 1 - 1 logo
Hartford Athletic