Kết quả Gimcheon Sangmu vs Daejeon Citizen

Giải đấu: K League 1 - Vòng 20

Gimcheon Sangmu

Gimcheon Sangmu

Kết thúc
3 - 2
17:30 - 25/07/2026
Gimcheon Stadium
Hiệp 1: 2 - 1
0 - 1 Bàn thắng 13' Sung-Kwon Jo (Kiến tạo: Jae-Hee Jeong)
Kun-Hee Lee (Kiến tạo: Yun-Sang Hong) 34' Bàn thắng 1 - 1
Yun-Sang Hong (Kiến tạo: Se-Jin Park) 42' Bàn thắng 2 - 1
Tae-Hwan Kim (Thay: Jin-Seong Park) 46' Thay người
Thay người 46' Min-Kyu Joo (Thay: Diogo)
Thay người 46' Moon-Hwan Kim (Thay: Jin-Ya Kim)
Thay người 46' Won-Sang Um (Thay: Jae-Hee Jeong)
Thẻ vàng 49' Hyun-Sik Lee
Jae-Hyun Go (Thay: Byung-Kwan Jeon) 56' Thay người
Yi-Seok Kim (Thay: Se-Jin Park) 56' Thay người
Thay người 59' Anton Krivotsyuk (Thay: Chang-Rae Ha)
Thay người 74' Masatoshi Ishida (Thay: Gustav Ludwigson)
Kang-Hyeon Lee 74' Thẻ vàng
Tae-Hwan Kim 81' Thẻ vàng
Thay người 72' Masatoshi Ishida (Thay: Gustav Ludwigson)
In-Kyun Kim (Thay: Yun-Sang Hong) 72' Thay người
Deok-Geun Lim (Thay: Jung-Taek Lee) 81' Thay người
2 - 2 Bàn thắng 87' Masatoshi Ishida (Kiến tạo: Moon-Hwan Kim)
Yi-Seok Kim (Kiến tạo: Jae-Hyun Go) 90+4'' Bàn thắng 3 - 2
Kun-Hee Lee 90+11'' Thẻ vàng
* Ghi chú: Thẻ vàngThẻ vàng Thẻ đỏThẻ đỏ Ghi bànGhi bàn Thay ngườiThay người

Thống kê trận đấu Gimcheon Sangmu vs Daejeon Citizen

Gimcheon Sangmu
Gimcheon Sangmu
Daejeon Citizen
Daejeon Citizen
Kiếm soát bóng
44
56
5 Sút trúng đích 3
9 Sút không trúng đích 10
3 Phạt góc 6
1 Việt vị 0
13 Phạm lỗi 7
3 Thẻ vàng 1
0 Thẻ đỏ 0
1 Thủ môn cản phá 2
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
0 Thẻ vàng thứ 2 0
0 Cú sút bị chặn 0
0 Phản công 0
0 Phát bóng 0
0 Chăm sóc y tế 0

Diễn biến trận đấu Gimcheon Sangmu vs Daejeon Citizen

90 +11' Thẻ vàng
Thẻ vàng cho Kun-Hee Lee.
90 +10'
Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc trận đấu.
90 +4'
Jae-Hyun Go đã kiến tạo cho bàn thắng.
90 +4' Bàn thắng
V À A A O O O - Yi-Seok Kim đã ghi bàn!
87 '
Moon-Hwan Kim đã kiến tạo cho bàn thắng.
87 ' Bàn thắng
V À A A O O O - Masatoshi Ishida đã ghi bàn!
81 ' Thẻ vàng
Thẻ vàng cho Tae-Hwan Kim.
81 '
Jung-Taek Lee rời sân và được thay thế bởi Deok-Geun Lim.
74 ' Thẻ vàng
Thẻ vàng cho Kang-Hyeon Lee.
74 '
Gustav Ludwigson rời sân và được thay thế bởi Masatoshi Ishida.
Xem thêm

Đội hình xuất phát Gimcheon Sangmu vs Daejeon Citizen

Gimcheon Sangmu (4-4-2): Jong-Beom Baek (1), Hong Si-hoo (42), Jun-Soo Byeon (45), Lee Jung-taek (26), Jin-seong Park (33), Byung-Kwan Jeon (10), Tae-joon Park (55), Lee Kang-hyun (56), Yun-Sang Hong (48), Se-Jin Park (14), Kun-Hee Lee (9)

Daejeon Citizen (4-4-2): Chang-Geun Lee (1), Jin-Ya Kim (13), Ha Chang-rae (45), Cho Sung-gwon (4), Lee Myung-jae (16), Jeong Jae-Hee (27), Kim Bong-soo (30), Lee Hyeon-sik (20), Gustav Ludwigson (17), Diogo (9), Seo Jin-su (19)

Gimcheon Sangmu
Gimcheon Sangmu
4-4-2
1
Jong-Beom Baek
42
Hong Si-hoo
45
Jun-Soo Byeon
26
Lee Jung-taek
33
Jin-seong Park
10
Byung-Kwan Jeon
55
Tae-joon Park
56
Lee Kang-hyun
48
Yun-Sang Hong
14
Se-Jin Park
9
Kun-Hee Lee
19
Seo Jin-su
9
Diogo
17
Gustav Ludwigson
20
Lee Hyeon-sik
30
Kim Bong-soo
27
Jeong Jae-Hee
16
Lee Myung-jae
4
Cho Sung-gwon
45
Ha Chang-rae
13
Jin-Ya Kim
1
Chang-Geun Lee
Daejeon Citizen
Daejeon Citizen
4-4-2

Lịch sử đối đầu Gimcheon Sangmu vs Daejeon Citizen

14/03/2021
KOR D2
14/03/2021
Daejeon Citizen
logo 1 - 2 logo
Sangju Sangmu
15/05/2021
KOR D2
15/05/2021
Sangju Sangmu
logo 1 - 1 logo
Daejeon Citizen
03/07/2021
KOR D2
03/07/2021
Daejeon Citizen
logo 1 - 4 logo
Sangju Sangmu
26/09/2021
KOR D2
26/09/2021
Sangju Sangmu
logo 2 - 1 logo
Daejeon Citizen
30/04/2024
KOR D1
30/04/2024
Daejeon Citizen
logo 0 - 0 logo
Gimcheon Sangmu
25/06/2024
KOR D1
25/06/2024
Gimcheon Sangmu
logo 2 - 0 logo
Daejeon Citizen
25/08/2024
KOR D1
25/08/2024
Gimcheon Sangmu
logo 2 - 2 logo
Daejeon Citizen
19/04/2025
KOR D1
19/04/2025
Gimcheon Sangmu
logo 0 - 2 logo
Daejeon Citizen
18/06/2025
KOR D1
18/06/2025
Daejeon Citizen
logo 0 - 0 logo
Gimcheon Sangmu
31/08/2025
KOR D1
31/08/2025
Daejeon Citizen
logo 2 - 1 logo
Gimcheon Sangmu
30/11/2025
KOR D1
30/11/2025
Gimcheon Sangmu
logo 0 - 3 logo
Daejeon Citizen
14/03/2026
KOR D1
14/03/2026
Daejeon Citizen
logo 1 - 1 logo
Gimcheon Sangmu
25/07/2026
KOR D1
25/07/2026
Gimcheon Sangmu
logo 3 - 2 logo
Daejeon Citizen

Phong độ thi đấu

Phong độ thi đấu Gimcheon Sangmu

18/10/2026
KOR D1
18/10/2026
FC Seoul
logo 2 - 2 logo
Gimcheon Sangmu
10/10/2026
KOR D1
10/10/2026
Gimcheon Sangmu
logo 0 - 1 logo
FC Anyang
19/09/2026
KOR D1
19/09/2026
Bucheon FC 1995
logo 0 - 2 logo
Gimcheon Sangmu
13/09/2026
KOR D1
13/09/2026
Gimcheon Sangmu
logo 2 - 2 logo
Gangwon FC
09/09/2026
KOR D1
09/09/2026
Pohang Steelers
logo 0 - 0 logo
Gimcheon Sangmu

Phong độ thi đấu Daejeon Citizen

18/10/2026
KOR D1
18/10/2026
Daejeon Citizen
logo 3 - 2 logo
Gwangju FC
13/10/2026
AFC CL
13/10/2026
Shanghai Port
logo 1 - 1 logo
Daejeon Citizen
09/10/2026
KOR D1
09/10/2026
Daejeon Citizen
logo 2 - 1 logo
Jeonbuk FC
20/09/2026
KOR D1
20/09/2026
Incheon United
logo 1 - 1 logo
Daejeon Citizen
15/09/2026
AFC CL
15/09/2026
Daejeon Citizen
logo 1 - 0 logo
Kyoto Sanga FC