Kết quả ADO Den Haag vs NAC Breda

Giải đấu: Hạng 2 Hà Lan - Vòng 19

ADO Den Haag

ADO Den Haag

Kết thúc
3 - 1
02:00 - 16/12/2023
Bingoal Stadion
Hiệp 1: 3 - 1
NAC Breda

NAC Breda

0 - 1 Bàn thắng 8' Roy Kuijpers (Kiến tạo: Aime Omgba)
Henk Veerman (Kiến tạo: Daryl van Mieghem) 13' Bàn thắng 1 - 1
Daryl van Mieghem (Kiến tạo: Silvinho Esajas) 24' Bàn thắng 2 - 1
Thẻ vàng 42' Boy Kemper
Daryl van Mieghem (Kiến tạo: Joel Ideho) 43' Bàn thắng 3 - 1
Gylermo Siereveld 45+3'' Thẻ vàng
Thẻ vàng 45+3'' Tom Boere
Thay người 59' Elias Mar Omarsson (Thay: Casper Staring)
Silvinho Esajas 66' Thẻ vàng
Daryl Werker (Thay: Gylermo Siereveld) 65' Thay người
Thay người 77' Javier Vet (Thay: Matthew Garbett)
Henk Veerman 86' Thẻ vàng
Daryl Werker 90+3'' Thẻ vàng
Thay người 85' Thomas Marijnissen (Thay: Martin Koscelnik)
Thay người 85' Aimane Jaddi (Thay: Roy Kuijpers)
Thay người 85' Victor Wernersson (Thay: Boy Kemper)
Matteo Waem 90+3'' Thẻ vàng
Robyn Esajas (Thay: Joel Ideho) 90' Thay người
* Ghi chú: Thẻ vàngThẻ vàng Thẻ đỏThẻ đỏ Ghi bànGhi bàn Thay ngườiThay người

Thống kê trận đấu ADO Den Haag vs NAC Breda

ADO Den Haag
ADO Den Haag
NAC Breda
NAC Breda
Kiếm soát bóng
45
55
3 Sút trúng đích 5
1 Sút không trúng đích 4
4 Phạt góc 5
0 Việt vị 0
0 Phạm lỗi 0
5 Thẻ vàng 2
0 Thẻ đỏ 0
4 Thủ môn cản phá 0
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
0 Thẻ vàng thứ 2 0
0 Cú sút bị chặn 0
0 Phản công 0
0 Phát bóng 0
0 Chăm sóc y tế 0

Đội hình xuất phát ADO Den Haag vs NAC Breda

ADO Den Haag (4-2-3-1): Tim Coremans (28), Tyrese Asante (2), Gylermo Siereveld (26), Matteo Waem (4), Bart van Hintum (5), Silvinho Esajas (18), Kursad Surmeli (6), Daryl Van Mieghem (7), Jort van der Sande (10), Joel Ideho (17), Henk Veerman (9)

NAC Breda (4-2-3-1): Roy Kortsmit (1), Martin Koscelnik (3), Cuco Martina (15), Rowan Besselink (23), Boy Kemper (4), Matthew Garbett (7), Casper Staring (6), Roy Kuijpers (17), Aime Ntsama Omgba (22), Dominik Janosek (39), Tom Boere (19)

ADO Den Haag
ADO Den Haag
4-2-3-1
28
Tim Coremans
2
Tyrese Asante
26
Gylermo Siereveld
4
Matteo Waem
5
Bart van Hintum
18
Silvinho Esajas
6
Kursad Surmeli
7 2
Daryl Van Mieghem
10
Jort van der Sande
17
Joel Ideho
9
Henk Veerman
19
Tom Boere
39
Dominik Janosek
22
Aime Ntsama Omgba
17
Roy Kuijpers
6
Casper Staring
7
Matthew Garbett
4
Boy Kemper
23
Rowan Besselink
15
Cuco Martina
3
Martin Koscelnik
1
Roy Kortsmit
NAC Breda
NAC Breda
4-2-3-1

Lịch sử đối đầu ADO Den Haag vs NAC Breda

10/02/2013
HOL D1
10/02/2013
A.D.Haag
logo 2 - 1 logo
NAC Breda
18/08/2013
HOL D1
18/08/2013
NAC Breda
logo 1 - 2 logo
A.D.Haag
02/03/2014
HOL D1
02/03/2014
A.D.Haag
logo 1 - 1 logo
NAC Breda
19/10/2014
HOL D1
19/10/2014
NAC Breda
logo 1 - 1 logo
A.D.Haag
28/08/2021
HOL D2
28/08/2021
NAC Breda
logo 3 - 0 logo
A.D.Haag
18/12/2021
HOL D2
18/12/2021
A.D.Haag
logo 4 - 1 logo
NAC Breda
15/10/2022
HOL D2
15/10/2022
NAC Breda
logo 1 - 2 logo
ADO Den Haag
04/02/2023
HOL D2
04/02/2023
ADO Den Haag
logo 2 - 1 logo
NAC Breda
16/12/2023
HOL D2
16/12/2023
ADO Den Haag
logo 3 - 1 logo
NAC Breda
04/05/2024
HOL D2
04/05/2024
NAC Breda
logo 2 - 2 logo
ADO Den Haag

Phong độ thi đấu

Phong độ thi đấu ADO Den Haag

19/09/2026
HOL D1
19/09/2026
ADO Den Haag
logo 1 - 1 logo
Cambuur
12/09/2026
HOL D1
12/09/2026
FC Twente
logo 2 - 0 logo
ADO Den Haag
06/09/2026
HOL D1
06/09/2026
ADO Den Haag
logo 2 - 3 logo
Fortuna Sittard
30/08/2026
HOL D1
30/08/2026
Feyenoord
logo 2 - 2 logo
ADO Den Haag
23/08/2026
HOL D1
23/08/2026
Go Ahead Eagles
logo 3 - 1 logo
ADO Den Haag

Phong độ thi đấu NAC Breda

20/09/2026
HOL D2
20/09/2026
De Graafschap
logo 1 - 2 logo
NAC Breda
12/09/2026
HOL D2
12/09/2026
NAC Breda
logo 2 - 3 logo
Jong FC Utrecht
05/09/2026
HOL D2
05/09/2026
RKC Waalwijk
logo 4 - 2 logo
NAC Breda
29/08/2026
HOL D2
29/08/2026
Roda JC Kerkrade
logo 2 - 2 logo
NAC Breda
22/08/2026
HOL D2
22/08/2026
NAC Breda
logo 3 - 2 logo
Jong Ajax