Kết quả ACS Champions FC Arges vs Sepsi OSK

Giải đấu: VĐQG Romania - Vòng 7

ACS Champions FC Arges

ACS Champions FC Arges

Kết thúc
0 - 1
22:30 - 29/08/2026
Stadionul Orasenesc
Hiệp 1: 0 - 0
Sepsi OSK

Sepsi OSK

Taylor Luvambo 44' Thẻ vàng
Y. Pîrvu (Thay: P. Dulcea) 46' Thay người
Silviu Balaure 52' Thẻ vàng
Thay người 61' Carl Davordzie (Thay: Moses Mawa)
Gabriel Charpentier (Thay: Robert Moldoveanu) 67' Thay người
Vadim Rata (Thay: Oluwatobiloba Alagbe) 67' Thay người
Thẻ vàng 82' Ignacio Heras
Vadim Rata 83' Thẻ vàng
Thay người 82' Bogdan Otelita (Thay: Ignacio Heras)
Thay người 82' Bogdan Vatajelu (Thay: Doru Cristian Andrei)
0 - 1 Bàn thắng 90' Bogdan Otelita (Kiến tạo: Carl Davordzie)
Thay người 88' Victor Daguin (Thay: Robert Mihai Silaghi)
Thay người 88' Raul Cimpean (Thay: Hunor Batzula)
Costinel Tofan (Thay: Florin Borta) 90' Thay người
* Ghi chú: Thẻ vàngThẻ vàng Thẻ đỏThẻ đỏ Ghi bànGhi bàn Thay ngườiThay người

Thống kê trận đấu ACS Champions FC Arges vs Sepsi OSK

ACS Champions FC Arges
ACS Champions FC Arges
Sepsi OSK
Sepsi OSK
Kiếm soát bóng
54
46
2 Sút trúng đích 2
7 Sút không trúng đích 4
8 Phạt góc 1
2 Việt vị 2
15 Phạm lỗi 11
3 Thẻ vàng 1
0 Thẻ đỏ 0
1 Thủ môn cản phá 2
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
0 Thẻ vàng thứ 2 0
6 Cú sút bị chặn 0
0 Phản công 0
0 Phát bóng 0
0 Chăm sóc y tế 0

Diễn biến trận đấu ACS Champions FC Arges vs Sepsi OSK

90 +7'
Trọng tài đã thổi còi kết thúc trận đấu!
90 +3'
Florin Borta rời sân và được thay thế bởi Costinel Tofan.
90 '
Carl Davordzie đã kiến tạo cho bàn thắng.
90 ' Bàn thắng
V À A A O O O - Bogdan Otelita ghi bàn!
88 '
Hunor Batzula rời sân và được thay thế bởi Raul Cimpean.
88 '
Robert Mihai Silaghi rời sân và được thay thế bởi Victor Daguin.
83 ' Thẻ vàng
Thẻ vàng cho Vadim Rata.
82 '
Doru Cristian Andrei rời sân và được thay thế bởi Bogdan Vatajelu.
82 '
Ignacio Heras rời sân và được thay thế bởi Bogdan Otelita.
82 ' Thẻ vàng
Thẻ vàng cho Ignacio Heras.
Xem thêm

Đội hình xuất phát ACS Champions FC Arges vs Sepsi OSK

ACS Champions FC Arges (3-1-4-2): Catalin Cabuz (34), Mario Tudose (6), Guilherme Garutti (15), Florin Borta (23), Oluwatobiloba Alagbe (69), Taylor Luvambo (92), Silviu Balaure (96), Patrick Dulcea (20), Claudiu Micovschi (19), Ricardo Matos (17), Robert Moldoveanu (99)

Sepsi OSK (4-4-2): David Lazar (91), Gustavo Cascardo de Assis (2), Lindsay Rose (31), Setigui Karamoko (4), Fábio André Freitas Vianna (3), Doru Andrei (17), Robert Silaghi (7), Nicolae Paun (6), Hunor Batzula (23), Nacho Heras (20), Moses Mawa (14)

ACS Champions FC Arges
ACS Champions FC Arges
3-1-4-2
34
Catalin Cabuz
6
Mario Tudose
15
Guilherme Garutti
23
Florin Borta
69
Oluwatobiloba Alagbe
92
Taylor Luvambo
96
Silviu Balaure
20
Patrick Dulcea
19
Claudiu Micovschi
17
Ricardo Matos
99
Robert Moldoveanu
14
Moses Mawa
20
Nacho Heras
23
Hunor Batzula
6
Nicolae Paun
7
Robert Silaghi
17
Doru Andrei
3
Fábio André Freitas Vianna
4
Setigui Karamoko
31
Lindsay Rose
2
Gustavo Cascardo de Assis
91
David Lazar
Sepsi OSK
Sepsi OSK
4-4-2

Lịch sử đối đầu ACS Champions FC Arges vs Sepsi OSK

15/12/2021
ROM D1
15/12/2021
ACS Champions FC Arges
logo 1 - 1 logo
Sepsi OSK
24/07/2022
ROM D1
24/07/2022
Sepsi OSK
logo 4 - 0 logo
ACS Champions FC Arges
05/11/2022
ROM D1
05/11/2022
ACS Champions FC Arges
logo 0 - 5 logo
Sepsi OSK
29/08/2026
ROM D1
29/08/2026
ACS Champions FC Arges
logo 0 - 1 logo
Sepsi OSK

Phong độ thi đấu

Phong độ thi đấu ACS Champions FC Arges

19/09/2026
ROM D1
19/09/2026
FC Rapid 1923
logo 3 - 1 logo
ACS Champions FC Arges
13/09/2026
ROM D1
13/09/2026
ACS Champions FC Arges
logo 1 - 1 logo
Botosani
07/09/2026
ROM D1
07/09/2026
FC Voluntari
logo 1 - 0 logo
ACS Champions FC Arges
03/09/2026
ROMC
03/09/2026
ACS Champions FC Arges
logo 0 - 5 logo
FCSB
29/08/2026
ROM D1
29/08/2026
ACS Champions FC Arges
logo 0 - 1 logo
Sepsi OSK

Phong độ thi đấu Sepsi OSK

18/09/2026
ROM D1
18/09/2026
UTA Arad
logo 1 - 0 logo
Sepsi OSK
12/09/2026
ROM D1
12/09/2026
Sepsi OSK
logo 3 - 1 logo
CFR Cluj
05/09/2026
ROM D1
05/09/2026
Botosani
logo 5 - 0 logo
Sepsi OSK
01/09/2026
ROMC
01/09/2026
Sepsi OSK
logo 1 - 3 logo
CFR Cluj
29/08/2026
ROM D1
29/08/2026
ACS Champions FC Arges
logo 0 - 1 logo
Sepsi OSK