Kết quả Cusco FC vs CD UT Cajamarca

Giải đấu: VĐQG Peru - Vòng 1

Cusco FC

Cusco FC

Kết thúc
2 - 1
03:30 - 27/06/2023
Estadio Inca Garcilaso de la Vega
Hiệp 1: 0 - 0
CD UT Cajamarca

CD UT Cajamarca

Gerson Barreto 30' Thẻ vàng
Tiago Cantoro (Kiến tạo: Felipe Rodriguez) 58' Bàn thắng 1 - 0
Tiago Cantoro (Thay: Carlos Uribe) 56' Thay người
1 - 1 Bàn thắng 70' Luis Trujillo
Thay người 74' Relly Fernandez (Thay: Erinson Ramirez)
Thay người 69' Erick Canales (Thay: Pedro Paulo Requena)
Felipe Rodriguez 77' Thẻ vàng
Thay người 78' Joao Ortiz (Thay: Luis Trujillo)
Thay người 78' Oscar Hector Belinetz (Thay: Facundo Peraza)
Miguel Aucca (Thay: Gerson Barreto) 81' Thay người
Thẻ vàng 83' Cristian Mejia
(Pen) Felipe Rodriguez 85' Bàn thắng 2 - 1
Jonathan Bilbao (Thay: Felipe Rodriguez) 89' Thay người
* Ghi chú: Thẻ vàngThẻ vàng Thẻ đỏThẻ đỏ Ghi bànGhi bàn Thay ngườiThay người

Thống kê trận đấu Cusco FC vs CD UT Cajamarca

Cusco FC
Cusco FC
CD UT Cajamarca
CD UT Cajamarca
Kiếm soát bóng
60
40
7 Sút trúng đích 4
7 Sút không trúng đích 6
5 Phạt góc 8
4 Việt vị 1
8 Phạm lỗi 7
2 Thẻ vàng 1
0 Thẻ đỏ 0
3 Thủ môn cản phá 5
19 Ném biên 22
0 Chuyền dài 0
0 Thẻ vàng thứ 2 0
1 Cú sút bị chặn 3
0 Phản công 0
16 Phát bóng 13
0 Chăm sóc y tế 0

Đội hình xuất phát Cusco FC vs CD UT Cajamarca

Cusco FC: Daniel Ferreyra (1), Horacio Benincasa (33), Abdiel Ayarza (6), Felipe Rodriguez (11)

CD UT Cajamarca: Juan Cruz Randazzo (19), Matias Abisab (20), Gaspar Gentile (11), Facundo Peraza Fontana (13)

Cusco FC
Cusco FC
1
Daniel Ferreyra
33
Horacio Benincasa
6
Abdiel Ayarza
11
Felipe Rodriguez
13
Facundo Peraza Fontana
11
Gaspar Gentile
20
Matias Abisab
19
Juan Cruz Randazzo
CD UT Cajamarca
CD UT Cajamarca

Lịch sử đối đầu Cusco FC vs CD UT Cajamarca

28/03/2023
PER D1
28/03/2023
CD UT Cajamarca
logo 0 - 0 logo
Cusco FC
27/06/2023
PER D1
27/06/2023
Cusco FC
logo 2 - 1 logo
CD UT Cajamarca
03/02/2024
PER D1
03/02/2024
Cusco FC
logo 1 - 1 logo
CD UT Cajamarca
20/07/2024
PER D1
20/07/2024
CD UT Cajamarca
logo 2 - 1 logo
Cusco FC
02/03/2025
PER D1
02/03/2025
Cusco FC
logo 1 - 1 logo
CD UT Cajamarca
05/08/2025
PER D1
05/08/2025
CD UT Cajamarca
logo 1 - 2 logo
Cusco FC
14/02/2026
PER D1
14/02/2026
CD UT Cajamarca
logo 1 - 0 logo
Cusco FC

Phong độ thi đấu

Phong độ thi đấu Cusco FC

25/07/2026
PER D1
25/07/2026
Universitario de Deportes
logo 2 - 1 logo
Cusco FC
19/07/2026
PER D1
19/07/2026
Cusco FC
logo 4 - 1 logo
Alianza Atletico
30/05/2026
PER D1
30/05/2026
Asociacion Deportiva Tarma
logo 1 - 2 logo
Cusco FC
27/05/2026
CON CLA
27/05/2026
Flamengo
logo 3 - 0 logo
Cusco FC
24/05/2026
PER D1
24/05/2026
Cusco FC
logo 1 - 0 logo
Atletico Grau

Phong độ thi đấu CD UT Cajamarca

27/07/2026
PER D1
27/07/2026
CD UT Cajamarca
logo 0 - 0 logo
Club Deportivo Moquegua
19/07/2026
PER D1
19/07/2026
Atletico Grau
logo 3 - 1 logo
CD UT Cajamarca
01/06/2026
PER D1
01/06/2026
Los Chankas CYC
logo 2 - 2 logo
CD UT Cajamarca
24/05/2026
PER D1
24/05/2026
CD UT Cajamarca
logo 0 - 0 logo
Sport Boys
18/05/2026
PER D1
18/05/2026
Deportivo Garcilaso
logo 2 - 0 logo
CD UT Cajamarca