Kết quả Lincoln City vs Blackpool

Giải đấu: Hạng 3 Anh - Khác

Lincoln City

Lincoln City

Kết thúc
0 - 2
02:45 - 29/01/2025
Sincil Bank
Hiệp 1: 0 - 1
Blackpool

Blackpool

0 - 1 Bàn thắng 32' Ashley Fletcher
James Collins (Thay: Ben House) 40' Thay người
Thẻ vàng 52' Albie Morgan
0 - 2 Bàn thắng 57' Oliver Casey (Kiến tạo: Elkan Baggott)
Reeco Hackett (Thay: Dom Jefferies) 63' Thay người
Ethan Hamilton (Thay: Conor McGrandles) 63' Thay người
Erik Ring (Thay: Tendayi Darikwa) 74' Thay người
Jovon Makama (Thay: Freddie Draper) 74' Thay người
Thay người 77' Jordan Gabriel (Thay: Robert Apter)
Thay người 81' Jake Beesley (Thay: Ashley Fletcher)
Thẻ vàng 86' Elkan Baggott
Thay người 90' Joshua Onomah (Thay: Tom Bloxham)
Thẻ vàng 90+4'' James Husband
* Ghi chú: Thẻ vàngThẻ vàng Thẻ đỏThẻ đỏ Ghi bànGhi bàn Thay ngườiThay người

Thống kê trận đấu Lincoln City vs Blackpool

Lincoln City
Lincoln City
Blackpool
Blackpool
Kiếm soát bóng
60
40
5 Sút trúng đích 6
6 Sút không trúng đích 2
5 Phạt góc 3
2 Việt vị 1
9 Phạm lỗi 7
0 Thẻ vàng 3
0 Thẻ đỏ 0
4 Thủ môn cản phá 4
27 Ném biên 27
0 Chuyền dài 0
0 Thẻ vàng thứ 2 0
6 Cú sút bị chặn 2
0 Phản công 0
5 Phát bóng 17
0 Chăm sóc y tế 0

Diễn biến trận đấu Lincoln City vs Blackpool

90 +6'
Hết giờ! Trọng tài thổi còi kết thúc trận đấu.
90 +4' Thẻ vàng
Thẻ vàng cho James Husband.
90 +1'
Tom Bloxham rời sân và được thay thế bởi Joshua Onomah.
86 ' Thẻ vàng
Thẻ vàng cho Elkan Baggott.
81 '
Ashley Fletcher rời sân và được thay thế bởi Jake Beesley.
77 '
Robert Apter rời sân và được thay thế bởi Jordan Gabriel.
74 '
Freddie Draper rời sân và được thay thế bởi Jovon Makama.
74 '
Tendayi Darikwa rời sân và được thay thế bởi Erik Ring.
63 '
Conor McGrandles rời sân và được thay thế bởi Ethan Hamilton.
63 '
Dom Jefferies rời sân và được thay thế bởi Reeco Hackett.
Xem thêm

Đội hình xuất phát Lincoln City vs Blackpool

Lincoln City (3-1-4-2): Zach Jeacock (31), Adam Jackson (5), Paudie O'Connor (15), Sean Roughan (23), Ethan Erhahon (6), Tendayi Darikwa (2), Conor McGrandles (14), Tom Bayliss (8), Dom Jefferies (16), Freddie Draper (34), Ben House (18)

Blackpool (4-4-2): Harry Tyrer (30), Odel Offiah (24), Oliver Casey (20), Elkan Baggott (12), James Husband (3), Rob Apter (25), Albie Morgan (8), Sonny Carey (10), CJ Hamilton (22), Tom Bloxham (14), Ashley Fletcher (11)

Lincoln City
Lincoln City
3-1-4-2
31
Zach Jeacock
5
Adam Jackson
15
Paudie O'Connor
23
Sean Roughan
6
Ethan Erhahon
2
Tendayi Darikwa
14
Conor McGrandles
8
Tom Bayliss
16
Dom Jefferies
34
Freddie Draper
18
Ben House
11
Ashley Fletcher
14
Tom Bloxham
22
CJ Hamilton
10
Sonny Carey
8
Albie Morgan
25
Rob Apter
3
James Husband
12
Elkan Baggott
20
Oliver Casey
24
Odel Offiah
30
Harry Tyrer
Blackpool
Blackpool
4-4-2

Lịch sử đối đầu Lincoln City vs Blackpool

02/10/2024
Hạng 3 Anh
02/10/2024
Blackpool
logo 1 - 1 logo
Lincoln City
29/01/2025
Hạng 3 Anh
29/01/2025
Lincoln City
logo 0 - 2 logo
Blackpool
13/12/2025
Hạng 3 Anh
13/12/2025
Blackpool
logo 2 - 2 logo
Lincoln City
28/02/2026
Hạng 3 Anh
28/02/2026
Lincoln City
logo 4 - 0 logo
Blackpool

Phong độ thi đấu

Phong độ thi đấu Lincoln City

22/08/2026
ENG LCH
22/08/2026
Lincoln City
logo 1 - 3 logo
Portsmouth
15/08/2026
ENG LCH
15/08/2026
Middlesbrough
logo 2 - 1 logo
Lincoln City
08/08/2026
ENG LC
08/08/2026
Derby County
logo 1 - 2 logo
Lincoln City
02/05/2026
Hạng 3 Anh
02/05/2026
Port Vale
logo 0 - 2 logo
Lincoln City
25/04/2026
Hạng 3 Anh
25/04/2026
Lincoln City
logo 4 - 3 logo
Wycombe Wanderers

Phong độ thi đấu Blackpool

22/08/2026
Hạng 3 Anh
22/08/2026
Stockport County
logo 1 - 2 logo
Blackpool
15/08/2026
Hạng 3 Anh
15/08/2026
Blackpool
logo 1 - 1 logo
Wycombe Wanderers
08/08/2026
ENG LC
08/08/2026
Grimsby Town
logo 1 - 3 logo
Blackpool
02/05/2026
Hạng 3 Anh
02/05/2026
Reading
logo 0 - 1 logo
Blackpool
25/04/2026
Hạng 3 Anh
25/04/2026
Blackpool
logo 1 - 0 logo
Leyton Orient