Kết quả Colo Colo vs Audax Italiano

Giải đấu: VĐQG Chile - Vòng 21

Colo Colo

Colo Colo

Kết thúc
5 - 1
04:30 - 31/08/2026
Hiệp 1: 2 - 1
Audax Italiano

Audax Italiano

Javier Correa (Kiến tạo: Victor Mendez) 15' Bàn thắng 1 - 0
Joaquin Sosa 26' Thẻ vàng
Lautaro Pastran 31' Bàn thắng 2 - 0
2 - 1 Bàn thắng 34' Giovani Chiaverano (Kiến tạo: Cesar Pinares)
Leandro Hernandez (Kiến tạo: Alvaro Madrid) 61' Bàn thắng 3 - 1
Ivan Roman (Thay: Joaquin Sosa) 52' Thay người
Thay người 57' Franco Troyansky (Thay: Diego Coelho)
Thay người 57' Marco Collao (Thay: Mario Sandoval)
Thay người 57' Damian Pizarro (Thay: Ariel Uribe)
Tomas Alarcon (Thay: Lautaro Pastran) 73' Thay người
Thay người 73' Michael Vadulli (Thay: Cesar Pinares)
Javier Correa (Kiến tạo: Tomas Alarcon) 79' Bàn thắng 4 - 1
Leandro Hernandez (Kiến tạo: Javier Correa) 82' Bàn thắng 5 - 1
Erick Wiemberg (Thay: Jonathan Villagra) 78' Thay người
* Ghi chú: Thẻ vàngThẻ vàng Thẻ đỏThẻ đỏ Ghi bànGhi bàn Thay ngườiThay người

Thống kê trận đấu Colo Colo vs Audax Italiano

Colo Colo
Colo Colo
Audax Italiano
Audax Italiano
Kiếm soát bóng
61
39
7 Sút trúng đích 5
6 Sút không trúng đích 3
4 Phạt góc 6
5 Việt vị 1
11 Phạm lỗi 5
1 Thẻ vàng 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thủ môn cản phá 0
0 Ném biên 0
0 Chuyền dài 0
0 Thẻ vàng thứ 2 0
0 Cú sút bị chặn 0
0 Phản công 0
5 Phát bóng 8
0 Chăm sóc y tế 0

Diễn biến trận đấu Colo Colo vs Audax Italiano

90 +3'
Đó là tất cả! Trọng tài thổi còi kết thúc trận đấu.
82 '
Javier Correa đã kiến tạo cho bàn thắng.
82 ' Bàn thắng
V À A A O O O - Leandro Hernandez đã ghi bàn!
79 '
Tomas Alarcon đã kiến tạo cho bàn thắng.
79 ' Bàn thắng
V À A A O O O - Javier Correa đã ghi bàn!
78 '
Jonathan Villagra rời sân và được thay thế bởi Erick Wiemberg.
73 '
Cesar Pinares rời sân và được thay thế bởi Michael Vadulli.
73 '
Lautaro Pastran rời sân và được thay thế bởi Tomas Alarcon.
61 '
Alvaro Madrid đã có đường kiến tạo cho bàn thắng.
61 ' Bàn thắng
V À A A O O O - Leandro Hernandez đã ghi bàn!
Xem thêm

Đội hình xuất phát Colo Colo vs Audax Italiano

Colo Colo (3-4-2-1): Gabriel Maureira (25), Jonathan Villagra (2), Arturo Vidal (23), Joaquin Sosa (4), Jeyson Rojas (28), Álvaro Madrid (8), Victor Mendez (5), Diego Ulloa (26), Leandro Hernandez (24), Lautaro Pastran (10), Javier Correa (9)

Audax Italiano (4-4-2): Tomas Ahumada (1), Raimundo Rebolledo (35), Enzo Ferrario (13), Daniel Pina (4), Felipe Salomoni (3), Paolo Luis Guajardo (7), Mario Sandoval (6), Cesar Pinares (19), Giovani Chiaverano Meroi (21), Ariel Uribe (30), Diego Coelho (9)

Colo Colo
Colo Colo
3-4-2-1
25
Gabriel Maureira
2
Jonathan Villagra
23
Arturo Vidal
4
Joaquin Sosa
28
Jeyson Rojas
8
Álvaro Madrid
5
Victor Mendez
26
Diego Ulloa
24
Leandro Hernandez
10
Lautaro Pastran
9
Javier Correa
9
Diego Coelho
30
Ariel Uribe
21
Giovani Chiaverano Meroi
19
Cesar Pinares
6
Mario Sandoval
7
Paolo Luis Guajardo
3
Felipe Salomoni
4
Daniel Pina
13
Enzo Ferrario
35
Raimundo Rebolledo
1
Tomas Ahumada
Audax Italiano
Audax Italiano
4-4-2

Lịch sử đối đầu Colo Colo vs Audax Italiano

25/07/2021
CHI D1
25/07/2021
Colo Colo
logo 1 - 1 logo
Audax Italiano
29/10/2021
CHI D1
29/10/2021
Audax Italiano
logo 2 - 0 logo
Colo Colo
20/02/2022
CHI D1
20/02/2022
Colo Colo
logo 1 - 1 logo
Audax Italiano
17/07/2022
CHI D1
17/07/2022
Audax Italiano
logo 1 - 2 logo
Colo Colo
10/05/2023
CHI D1
10/05/2023
Colo Colo
logo 2 - 1 logo
Audax Italiano
27/11/2023
CHI D1
27/11/2023
Audax Italiano
logo 0 - 1 logo
Colo Colo
13/05/2024
CHI D1
13/05/2024
Audax Italiano
logo 1 - 4 logo
Colo Colo
07/10/2024
CHI D1
07/10/2024
Colo Colo
logo 2 - 1 logo
Audax Italiano
23/06/2025
CHI D1
23/06/2025
Audax Italiano
logo 2 - 1 logo
Colo Colo
08/12/2025
CHI D1
08/12/2025
Colo Colo
logo 1 - 2 logo
Audax Italiano
08/03/2026
CHI D1
08/03/2026
Audax Italiano
logo 0 - 1 logo
Colo Colo
31/08/2026
CHI D1
31/08/2026
Colo Colo
logo 5 - 1 logo
Audax Italiano
23/09/2026
CHILE CUP
23/09/2026
Audax Italiano
logo 0 - 0 logo
Colo Colo
26/09/2026
CHILE CUP
26/09/2026
Colo Colo
logo 1 - 0 logo
Audax Italiano

Phong độ thi đấu

Phong độ thi đấu Colo Colo

12/10/2026
CHI D1
12/10/2026
Coquimbo Unido
logo 5 - 2 logo
Colo Colo
30/09/2026
CHILE CUP
30/09/2026
Puerto Montt
logo 0 - 1 logo
Colo Colo
26/09/2026
CHILE CUP
26/09/2026
Colo Colo
logo 1 - 0 logo
Audax Italiano
23/09/2026
CHILE CUP
23/09/2026
Audax Italiano
logo 0 - 0 logo
Colo Colo
14/09/2026
CHI D1
14/09/2026
Colo Colo
logo 1 - 1 logo
Deportes Concepcion

Phong độ thi đấu Audax Italiano

26/09/2026
CHILE CUP
26/09/2026
Colo Colo
logo 1 - 0 logo
Audax Italiano
23/09/2026
CHILE CUP
23/09/2026
Audax Italiano
logo 0 - 0 logo
Colo Colo
14/09/2026
CHI D1
14/09/2026
Audax Italiano
logo 1 - 0 logo
O'Higgins
05/09/2026
CHI D1
05/09/2026
Deportes Concepcion
logo 0 - 1 logo
Audax Italiano
31/08/2026
CHI D1
31/08/2026
Colo Colo
logo 5 - 1 logo
Audax Italiano