Kết quả Al-Nasr SC vs Ajman

Giải đấu: VĐQG UAE - Vòng 4

Al-Nasr SC

Al-Nasr SC

Kết thúc
1 - 2
20:45 - 06/09/2026
Hiệp 1: 1 - 0
Ajman

Ajman

Ajdin Hrustic 26' Bàn thắng 1 - 0
Thay người 56' S. El Hadani (Thay: S. Gassama)
1 - 1 Bàn thắng 65' Walid Azarou
Thay người 56' Victor Henrique (Thay: Lithierry)
A. Toure (Thay: K. Agudelo) 61' Thay người
1 - 2 Bàn thắng 73' Saad El Hadani
Thay người 72' F. Ben Njima (Thay: Y. Jabri)
Mohammad Abdulbasit (Thay: M. Ghayedi) 75' Thay người
Wesley Delgado (Thay: M. Marin) 75' Thay người
Thay người 89' Bilal Yousef (Thay: Jobson)
Thay người 89' Mohammad Juma (Thay: Lourency)
João Moreira (Thay: Zayed Sultan) 90' Thay người
Abdulla Idrees (Thay: D. Petrović) 90' Thay người
* Ghi chú: Thẻ vàngThẻ vàng Thẻ đỏThẻ đỏ Ghi bànGhi bàn Thay ngườiThay người

Thống kê trận đấu Al-Nasr SC vs Ajman

Al-Nasr SC
Al-Nasr SC
Ajman
Ajman
Kiếm soát bóng
51
49
4 Sút trúng đích 4
7 Sút không trúng đích 5
8 Phạt góc 3
0 Việt vị 3
14 Phạm lỗi 8
4 Thẻ vàng 2
0 Thẻ đỏ 0
2 Thủ môn cản phá 3
14 Ném biên 23
0 Chuyền dài 0
0 Thẻ vàng thứ 2 0
3 Cú sút bị chặn 1
0 Phản công 0
8 Phát bóng 13
0 Chăm sóc y tế 0

Đội hình xuất phát Al-Nasr SC vs Ajman

Al-Nasr SC (4-1-4-1): Ahmed Mohamed Shambih Bilal Al Balooshi (12), Zayed Sultan Ahmed Jassim Ibrahim Al Zaabi (24), Gláuber Siqueira dos Santos Lima (4), Marius Hoibraten (22), David Petrovic (55), Marius Marin (8), Kevin Agudelo (7), Ajdin Hrustic (70), Issam Faiz (57), Mehdi Ghayedi (10), Chris Bedia (9)

Ajman (4-4-2): Ali Mohamed Ali Mohamed Al Hosani (81), Mohammad Nasser Abdelaziz Mohammed (12), Gjoko Zajkov (5), Jefferson Yuri de Sousa Matias (44), Yassine Jabri (31), Sékou Gassama (17), Jobson Souza Santos (8), Ismail Moumen (18), Lourency do Nascimento Rodrigues (7), Lithierry da Silva Neves (33), Waleed Azaro (9)

Al-Nasr SC
Al-Nasr SC
4-1-4-1
12
Ahmed Mohamed Shambih Bilal Al Balooshi
24
Zayed Sultan Ahmed Jassim Ibrahim Al Zaabi
4
Gláuber Siqueira dos Santos Lima
22
Marius Hoibraten
55
David Petrovic
8
Marius Marin
7
Kevin Agudelo
70
Ajdin Hrustic
57
Issam Faiz
10
Mehdi Ghayedi
9
Chris Bedia
9
Waleed Azaro
33
Lithierry da Silva Neves
7
Lourency do Nascimento Rodrigues
18
Ismail Moumen
8
Jobson Souza Santos
17
Sékou Gassama
31
Yassine Jabri
44
Jefferson Yuri de Sousa Matias
5
Gjoko Zajkov
12
Mohammad Nasser Abdelaziz Mohammed
81
Ali Mohamed Ali Mohamed Al Hosani
Ajman
Ajman
4-4-2

Lịch sử đối đầu Al-Nasr SC vs Ajman

03/04/2024
Cúp quốc gia UAE
03/04/2024
Ajman
logo 1 - 2 logo
Al-Nasr SC
05/10/2024
VĐQG UAE
05/10/2024
Al-Nasr SC
logo 3 - 1 logo
Ajman
27/02/2025
VĐQG UAE
27/02/2025
Ajman
logo 2 - 1 logo
Al-Nasr SC
24/08/2025
VĐQG UAE
24/08/2025
Al-Nasr SC
logo 1 - 0 logo
Ajman
15/05/2026
VĐQG UAE
15/05/2026
Ajman
logo 2 - 2 logo
Al-Nasr SC
06/09/2026
VĐQG UAE
06/09/2026
Al-Nasr SC
logo 1 - 2 logo
Ajman

Phong độ thi đấu

Phong độ thi đấu Al-Nasr SC

10/09/2026
VĐQG UAE
10/09/2026
Al-Jazira
logo 1 - 1 logo
Al-Nasr SC
06/09/2026
VĐQG UAE
06/09/2026
Al-Nasr SC
logo 1 - 2 logo
Ajman
29/08/2026
VĐQG UAE
29/08/2026
Al-Ain
logo 2 - 1 logo
Al-Nasr SC
21/08/2026
VĐQG UAE
21/08/2026
Al-Nasr SC
logo 1 - 0 logo
Al-Wahda
14/08/2026
VĐQG UAE
14/08/2026
Al-Nasr SC
logo 2 - 2 logo
Al Ittihad Kalba

Phong độ thi đấu Ajman

11/09/2026
VĐQG UAE
11/09/2026
Ajman
logo 2 - 3 logo
Al Ittihad Kalba
06/09/2026
VĐQG UAE
06/09/2026
Al-Nasr SC
logo 1 - 2 logo
Ajman
29/08/2026
VĐQG UAE
29/08/2026
Al-Jazira
logo 3 - 0 logo
Ajman
22/08/2026
VĐQG UAE
22/08/2026
Ajman
logo 4 - 3 logo
Hatta
14/08/2026
VĐQG UAE
14/08/2026
Al-Wahda
logo 2 - 3 logo
Ajman