Kết quả Al-Gharafa vs Lusail SC

Giải đấu: VĐQG Qatar - Vòng 4

Al-Gharafa

Al-Gharafa

Kết thúc
0 - 0
21:00 - 11/09/2026
Hiệp 1: 0 - 0
Lusail SC

Lusail SC

F. Sassi 23' Thẻ vàng
Thẻ vàng 58' Mohammed Aiash
A. Ounas (Thay: F. Coman) 64' Thay người
Alaa Eddin Hasan (Thay: Y. Brahimi) 70' Thay người
Thẻ vàng 74' Khaled Mohammed
Thay người 79' G. Stojanovski (Thay: Rodrigo)
Thay người 80' T. Geralnik (Thay: O. Ebrahimi)
Thay người 80' Muhammad Taher Khan (Thay: Khaled Mohammed)
Rayyan Al Ali (Thay: Amro Surag) 81' Thay người
Thay người 85' Saud Jibril (Thay: Naif Al Hadrami)
Thay người 90' Ali Malolah (Thay: Mohammed Aiash)
* Ghi chú: Thẻ vàngThẻ vàng Thẻ đỏThẻ đỏ Ghi bànGhi bàn Thay ngườiThay người

Thống kê trận đấu Al-Gharafa vs Lusail SC

Al-Gharafa
Al-Gharafa
Lusail SC
Lusail SC
Kiếm soát bóng
53
47
4 Sút trúng đích 1
8 Sút không trúng đích 8
4 Phạt góc 2
0 Việt vị 0
11 Phạm lỗi 18
1 Thẻ vàng 2
0 Thẻ đỏ 0
1 Thủ môn cản phá 4
23 Ném biên 29
0 Chuyền dài 0
0 Thẻ vàng thứ 2 0
3 Cú sút bị chặn 3
0 Phản công 0
8 Phát bóng 12
0 Chăm sóc y tế 0

Đội hình xuất phát Al-Gharafa vs Lusail SC

Al-Gharafa (4-2-3-1): Khalifa Ababacar (1), Ayoub Mohamed Al Oui (18), Hyun-Soo Jang (20), Seydou Sano (4), Saifeldeen Fadlalla (23), Ferjani Sassi (13), Fabricio Diaz (29), Amro Abdelfatah Ali Surag (11), Yacine Brahimi (8), Florinel Coman (7), Frank Magri (9)

Lusail SC (4-1-4-1): Arsha Shakouri (1), Amin Pilali (2), Franco Russo (4), Mohammed Emad Omar Aiash (27), Ali Nemati (66), Omid Ebrahimi (6), Farhad Zavoshi (7), Naif Abdulraheem Omar Al Hadrami (20), Khaled Mohammed (8), Hamidreza Firouzi (11), Rodrigo Moreno Machado (19)

Al-Gharafa
Al-Gharafa
4-2-3-1
1
Khalifa Ababacar
18
Ayoub Mohamed Al Oui
20
Hyun-Soo Jang
4
Seydou Sano
23
Saifeldeen Fadlalla
13
Ferjani Sassi
29
Fabricio Diaz
11
Amro Abdelfatah Ali Surag
8
Yacine Brahimi
7
Florinel Coman
9
Frank Magri
19
Rodrigo Moreno Machado
11
Hamidreza Firouzi
8
Khaled Mohammed
20
Naif Abdulraheem Omar Al Hadrami
7
Farhad Zavoshi
6
Omid Ebrahimi
66
Ali Nemati
27
Mohammed Emad Omar Aiash
4
Franco Russo
2
Amin Pilali
1
Arsha Shakouri
Lusail SC
Lusail SC
4-1-4-1

Lịch sử đối đầu Al-Gharafa vs Lusail SC

11/09/2026
QSL
11/09/2026
Al-Gharafa
logo 0 - 0 logo
Lusail SC

Phong độ thi đấu

Phong độ thi đấu Al-Gharafa

16/09/2026
AFC CL
16/09/2026
Al Hilal
logo 2 - 1 logo
Al-Gharafa
11/09/2026
QSL
11/09/2026
Al-Gharafa
logo 0 - 0 logo
Lusail SC
05/09/2026
QSL
05/09/2026
Al-Sadd
logo 4 - 1 logo
Al-Gharafa
27/08/2026
QSL
27/08/2026
Al-Gharafa
logo 1 - 3 logo
Al-Shamal
21/08/2026
QSL
21/08/2026
Al-Gharafa
logo 2 - 1 logo
Al-Shahaniya

Phong độ thi đấu Lusail SC

11/09/2026
QSL
11/09/2026
Al-Gharafa
logo 0 - 0 logo
Lusail SC
04/09/2026
QSL
04/09/2026
Lusail SC
logo 4 - 0 logo
Al-Wakra
28/08/2026
QSL
28/08/2026
Al-Ahli
logo 3 - 3 logo
Lusail SC
20/08/2026
QSL
20/08/2026
Al-Rayyan
logo 1 - 0 logo
Lusail SC