Logo Randers FC

Randers FC

Lịch thi đấu Randers FC

LTĐ Randers FC tại Giao hữu

Time Đội nhà Tỷ số Đội khách Hiệp 1 Góc

LTĐ Randers FC tại VĐQG Đan Mạch

Time Đội nhà Tỷ số Đội khách Hiệp 1 Góc
21/03
Vòng 22
OB
vs
Randers FC
-
-
14/03
Vòng 21
Randers FC
vs
FC Midtjylland
-
-
07/03
Vòng 20
FC Copenhagen
vs
Randers FC
-
-
28/02
Vòng 19
Randers FC
vs
SoenderjyskE
-
-
21/02
Vòng 18
Silkeborg
vs
Randers FC
-
-
05/12
Vòng 17
AGF
vs
Randers FC
-
-
29/11
Vòng 16
Randers FC
vs
AC Horsens
-
-
22/11
Vòng 15
Viborg
vs
Randers FC
-
-
22:00
OB
-
Randers FC
22:00
Randers FC
-
FC Midtjylland
22:00
FC Copenhagen
-
Randers FC
22:00
Randers FC
-
SoenderjyskE
22:00
Silkeborg
-
Randers FC
23:00
AGF
-
Randers FC
20:00
Randers FC
-
AC Horsens
20:00
Viborg
-
Randers FC

LTĐ Randers FC tại Cúp quốc gia Đan Mạch

Time Đội nhà Tỷ số Đội khách Hiệp 1 Góc
04/11
Vòng 4
Lyngby
vs
Randers FC
-
-
17/09
Vòng 3
Vendsyssel FF
1 - 3
Randers FC
1 - 0
-
19/08
Vòng 2
ASA Aarhus
0 - 4
Randers FC
0 - 0
-
30/10
Vòng 4
Esbjerg fB
0 - 0
Randers FC
0 - 0
10 - 10
16/09
Vòng 3
HIK
1 - 2
Randers FC
1 - 1
-
00:00
Lyngby
-
Randers FC
00:00
FT
Vendsyssel FF
Randers FC
23:00
FT
ASA Aarhus
Randers FC
01:00
FT
HT 0-0
10-10
Esbjerg fB
Randers FC
23:30
FT
HIK
Randers FC

LTĐ Randers FC tại Atlantic Cup

Time Đội nhà Tỷ số Đội khách Hiệp 1 Góc
31/01
Vòng 1
Randers FC
1 - 0
Rosenborg
0 - 0
-
26/01
Vòng 1
Randers FC
3 - 2
Tromsoe
2 - 0
-
02:30
FT
Randers FC
Rosenborg
02:30
FT
Randers FC
Tromsoe

Nhận định Bóng đá Denmark